TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI
Shinyanga NguvuKazi Development Foundation ( SNDF ) ni Asasi ya Kiraia yenye Makao Makuu yake Wilayani Kishapu Mkoani Shinyanga.
Asasi hii inajishughulisha na shughuli mbalimbali za kijamii ikiwemo Utafiti,Utetezi wa Haki za Binadamu,Kutoa Elimu ya Uraia,kutoa msaada kwa makundi mbalimbali wakiwemo watoto wanaoishi katika Mazingira Magumu/Hatarishi,Yatima,wajane,Wazee pamoja na Mazingira.
Mkurugenzi wa Shinyanga NguvuKazi Development Foundation ( SNDF ) yenye Makao Makuu yake Wilayani Kishapu Mkoani Shinyanga anatangaza nafasi za Kazi zifuatazo:
1. Mtaalamu wa kuandika andiko la Mradi (Proposal)
2. Meneja Mradi,(Project Manager )
3. Mtaalamu wa Kompyuta ( Computer IT )
Sifa:
1. Mwombaji awe ni Raia wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.
2. Awe Tayari kujitolea.
3. Awe na Uzoefu usiopungua miaka mitatu akiwa ameajiriwa na taasisi za Umma/Binafsi.
4. Awe mwaminifu.
Kwa Maelezo zaidi wasiliana na:
Antony Johnson
+255 762 117 117
+255 785 118 118
Email: sndfoundation@ymail.com
Comments
Post a Comment