UMEISIKIA HII,HARMORAPA AJIBU MAPIGO BAADA YA MOSES IYOBO KUMUITA NYANI

Baada ya Mtangazaji wa XXL ya Clouds FM, B Dozen kupost picha Instagram akiwa na mtafiti wa wanyama aina ya Sokwe, dancer wa Diamond Platnumz Mose Iyobo alicomment kwenye picha hiyo kuwa mtafiti huyo aje na Dar es salaam kumfanyia utafiti Harmorapa.

Leo  January 30 2017 kupitia YOU HEARD ya XXL clouds FM, Soudy Brown ameongea na kuhusu  issue ya  Mose Iyobo kumfanisha Harmorapa na Nyani ambapo haya ni majibu ya Harmorapa baada ya hiyo comment.

"Asante sana Mose kwa kuniita nyani ila akae atambue anamkufuru Mungu kwa sababu ndio aliyeniumba kwa hiyo anavyonifananisha na nyani na mimi nafananishwa na Harmonize pia na Hamornize ni nyani kwa hiyo tuko nyani wawili." amorapa

Mose Iyobo kwa upande wake amesema: "Mimi sioni cha ajabu, kuna mtu anaitwa Simba na anafurahi, kuna mtu anajiita Dudu baya na anafurahi leo mtu kumuita mtu nyani yanakuja maneno mengi, wao wanatukana maneno mangapi na hujasikia nimeenda kusema sehemu"

==>Wasikilize Hapo Chini


SOUCE:MPKZ

Comments

Popular posts from this blog

ALAMA YA NYOKA KWENYE NEMBO MBALIMBALI INA MAANA KUBWA

DC AWAAGIZA WALIOVAMIA EPZA WAONDOKE.

Je Umewahi Kujiuliza Mwezi nusu Kwenye Kucha yako Una Maana Gani? Jibu lake ni Muhimu Kuliko Unavyofikiria!